กิจกรรรมถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ๕ ธันวาคม ๒๕๕๘
ผู้บริหารและบุคลากรศูนย์ควบคุมยางสุราษฎร์ธานี ร่วมถวายเครื่องสักการะ วางพานพุ่มเงิน พุ่มทองถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมายุ ๘๘ พรรษา ๕ ธันวาคม ๒๕๕๘
ผู้บริหารและบุคลากรศูนย์ควบคุมยางสุราษฎร์ธานี ร่วมถวายเครื่องสักการะ วางพานพุ่มเงิน พุ่มทองถวายพระพรพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวในโอกาสมหามงคล เฉลิมพระชนมายุ ๘๘ พรรษา ๕ ธันวาคม ๒๕๕๘