วันที่ 7 พฤศจิกายน 2565 นายระพีภัทร์ จันทรศรีวงศ์ อธิบดีกรมวิชาการเกษตร พร้อมด้วย นางสาวอิงอร ปัญญากิจ รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร และ นางสาวศศิญา ปานตั้น เลขานุการกรมกรมวิชาการเกษตร ร่วมแสดงความยินดีในโอกาสที่นายประยูร อินสกุล เข้ารับตำแหน่งปลัดกระทรวงเกษตรและและสหกรณ์ ณ ห้องประชุม 115 อาคาร 1 ชั้น 1 กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](https://www.doa.go.th/leka/wp-content/uploads/2022/11/thumb.jpg)