ทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล
ศวพ.สตูล : ทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล
ศวพ.สตูล : ทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล
วันที่ 3 มิถุนายน 2566 เวลา 07.00 น. นางสรัญญา ช่วงพิมพ์ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรสตูล มอบหมายให้ฝ่ายบริหารทั่วไป เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล ในการจัดกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2566 มีพระสงฆ์และสามเณร จำนวน 46 รูป ณ เทศบาลเมืองสตูล จังหวัดสตูล