วันที่ 12 มกราคม 2565 ออกตรวจแปลงขยายพันธุ์ต้นยางเพื่อการค้า ใน อ.ท่าฉาง จ.สุราษฎร์ธานี จำนวน 1 ราย
วันที่ 12 มกราคม 2565 นางอัญญาณี มั่นคง ตำแน่งนักวิชาการเกษตรชำนาญการ และ นายอนุรักษ์ ศรีสุข ตำแหน่งเจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน ออกตรวจแปลงขยายพันธุ์ต้นยางเพื่อการค้า ใน อ.ท่าฉาง จ.สุราษฎร์ธานี จำนวน 1 ราย