วันที่ 4-5 พฤศจิกายน 2563 ออกพื้นที่ตรวจเยี่ยมร้านค้ายางในเขตพื้นที่ อ.ดอนสัก อ.กาญจนดิษฐ์ จ.สุราษฎร์ธานี จำนวน 22 ราย
วันที่ 4-5 พฤศจิกายน 2563 นางสาววีณา นิจจำรูญ เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน พร้อมด้วย น.ส. สุภาภรณ์ บัวมาศ นักวิชาการเกษตร ออกพื้นที่ตรวจเยี่ยมร้านค้ายางในเขตพื้นที่ อ.ดอนสัก อ.กาญจนดิษฐ์ จ.สุราษฎร์ธานี จำนวน 22 ราย