วันที่ 10-11 กันยายน 2563 ออกพื้นที่ตรวจแปลงขยายพันธุ์ต้นยางเพื่อการค้า ในเขตพื้นที่ จ.ชุมพร และ จ.ประจวบคีรีขันธ์
วันที่ 10 ก.ย. 63 – 11 ก.ย. 63 น.ส.วีณา นิจจำรูญ เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน พร้อมด้วย น.ส.อลิสา พรหมเจริญ นักวิชาการเกษตร ออกพื้นที่ตรวจแปลงขยายพันธุ์ต้นยางเพื่อการค้า ในเขตพื้นที่ จ.ชุมพร 3 ราย และ จ.ประจวบคีรีขันธ์จำนวน 1 ราย