วันศุกร์ที่ 20 กรกฎาคม พ.ศ.2561 นางพเยาว์ ร่มรืนสุขารมย์ ผู้อำนวยการศูนย์ควบคุมยางฉะเชิงเทรา พร้อมด้วย ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ จัดกิจกรรมเพื่อเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 66 พรรษา 28 กรกฎาคม 2561 โดยจัดกิจกรรมปลูกต้นรวงผึ้งและกิจกรรมรณรงค์และปฎิบัติการจิตอาสาฯ
![](https://www.doa.go.th/rc/chachoengsao/wp-content/uploads/2019/06/37379217_177001759836334_1369238726470795264_n-820x410.jpg)