วันที่ 4 เมษายน 2567 เวลา 7.00 น. นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ มอบหมายให้ นางสาวณัฐวดี ศรีวัฒนทรัพย์ หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป และเจ้าหน้าที่ ร่วมงาน “เว้ากันยามเช้า ชาวศรีสะเกษ” สภากาแฟโรบัสตาศรีสะเกษ ประจำเดือนเมษายน 2567 ณ ห้องประชุมลำดวนทอง โรงแรมพรหมพิมาน อำเภอเมืองศรีสะเกษ จังหวัดศรีสะเกษ โดยมี นายอนุพงศ์ สุขสมนิตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ เป็นประธานในพิธีเปิดงาน
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/04/S__39911431-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/04/S__39911432-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/04/S__39911433_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/04/S__39911435_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/04/S__39911436_0-1024x768.jpg)