วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 13.00 น. นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ และเจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ ถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ครั้งที่ 2 ณ วัดนาโนน ตำบลหนองไฮ อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/94984_0-779x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/95088_0-463x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/95090_0-1024x463.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/95091_0-1024x463.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/95092_0-463x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/95093_0-463x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/538431_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/538434_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/538435_0-1024x768.jpg)