วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.00 – 12.00 น. นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ ร่วมประชุมรับฟังความคิดเห็นของประชาชนภายใต้โครงการพัฒนาพื้นที่ต้นแบบ เพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตแบบอารยเกษตร ตามแนวพระราชดำริ เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 72 พรรษา 28 กรกฎาคม 2567 ณ พื้นที่เป้าหมายบริเวณวัดเทพปราสาท (สระกำแพงน้อย) ตำบลขะยูง อำเภออุทุมพรพิสัย จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/12137_0-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/12138_0-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/12139_0-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/12140_0-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/12141_0-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/12142_0-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/02/12143_0-1024x576.jpg)