วันที่ 26 มกราคม 2567 เวลา 13.00 น. นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ และเจ้าหน้าที่ศูนย์ฯ ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ เฉลิมพระเกียรติ ถวายพระพรชัยมงคล แด่ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 โดยมี นายอนุพงศ์ สุขสมนิตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ เป็นประธานในพิธี ณ วัดปลาเดิด ตำบลโดด อำเภอโพธิ์ศรีสุวรรณ จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/66353_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/66411_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/66413_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/66414_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/66415_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/S__3612687_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/S__3612689_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/S__3612690_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/66635-1024x576.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/66636-1024x576.jpg)