วันที่ 17-18 มกราคม 2567 นางจิรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ มอบหมายให้ นางสาวประภาพร ฉันทานุมัติ นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ ร่วมเป็นกรรมการการประกวดศูนย์การเรียนรู้เพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร (ศพก.) ดีเด่นระดับจังหวัด ปี 2567 รอบตัดสินโดยมีศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร เข้าสู่รอบดังกล่าวจำนวน 3 ศพก. ในพื้นที่ อำเภอเมือง อำเภอกันทรารมย์ และอำเภอห้วยทับทัน จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/229071_0-1024x819.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/229072_0-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/229073_0-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/229075_0-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/229076_0-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/229077_0-1024x683.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/01/229078_0-1024x683.jpg)