วันที่ 15 ธันวาคม 2566 นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ และเจ้าหน้าที่ ร่วมงาน “วันรวมน้ำใจสู่ชาวศรีสะเกษ” และงานแถลงข่าวการจัดงานเทศกาลปีใหม่สี่เผ่าไทยศรีสะเกษ ประจำปี พ.ศ.2567 ณ สนามหน้าจวนผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ ในการนี้ ศูนย์ฯ ร่วมสนับสนุนรถจักรยาน เพื่อเป็นรางวัลในกิจกรรมร้านธารากาชาด ประจำปี 2567
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/50021_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/50038_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/50039_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/50097-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/77387_0-1024x463.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/77388_0-1024x463.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/77389_0-1024x463.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/S__49102852-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/12/S__49102855-768x1024.jpg)