วันที่ 15 พฤศจิกายน 2566 นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ มอบหมายให้ นางสาวณัฐวดี ศรีวัฒนทรัพย์ หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป และนางนิตยา คงสวัสดิ์ เจ้าพนักงานการเกษตรชำนาญงาน ร่วมประชุมคณะกรรมการฝ่ายออกร้านนิทรรศการ ในการจัดงานเทศกาลปีใหม่สี่เผ่าไทยศรีสะเกษ ประจำปี 2567 ณ ห้องประชุม ศรีพฤทเธศวร ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดศรีสะเกษ โดยมี นายนพ พงศ์ผลาดิสัย รองผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ เป็นประธานในการประชุม
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/11/40674_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/11/40676_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/11/40677_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/11/40678_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/11/40679_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/11/40680_0-768x1024.jpg)