วันที่ 25 กันยายน 2566 นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ มอบหมายให้ นางสาวรัชนี ศิริยาน นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ ร่วมประชุมคณะกรรมการอาหารปลอดภัยจังหวัดศรีสะเกษ ครั้งที่ 2/2566 โดยมีนายแพทย์ทนง วีระแสงพงษ์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดศรีสะเกษ เป็นประธานในการประชุม ณ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารส่งเสริมสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุข จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/S__318767108_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/S__318767110_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/S__318767111_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/S__318767112_0-1024x768.jpg)