วันที่ 12 กันยายน 2566 นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ ได้มอบหมายให้ น.ส.ณัฐวดี ศรีวัฒนทรัพย์ หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป ร่วมเป็นเกียรติต้อนรับคณะกรรมการคัดเลือกสถาบันเกษตรดีเด่นระดับประเทศ ประเภทกลุ่มยุวเกษตรดีเด่น ประจำปี 2566 ณ หอประชุมเฉลิมพระเกียรติครองราชย์ครบ 60 ปี โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 29 จังหวัดศรีสะเกษ โดย นายอนุรัตน์ ธรรมประจำจิต รองผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ ให้เกียรติเป็นประธานในพิธี
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/9157_0-1024x634.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/9163_0-1024x995.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/9484_0-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/9485_0-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/09/9487_0-1024x726.jpg)