วันที่ 21 สิงหาคม 2566 นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ นำคณะเจ้าหน้าที่ศูนย์ฯ ไหว้สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ภายในศูนย์ฯ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งใหม่ เพื่อความเป็นสิริมงคล พร้อมนี้ท่านได้พบปะและมอบนโยบายด้านต่างๆ ในการปฏิบัติราชการแก่เจ้าหน้าที่ ณ ศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ ตำบลหนองไผ่ อำเภอเมืองศรีสะเกษ จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/08/367995426_6654479957978291_1339138557065221383_n-771x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/08/369341013_6654479961311624_3928335766000037399_n-577x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/08/367697013_6654480051311615_2210787738508434078_n-771x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/08/368231707_6654480047978282_1161861232751636018_n-1024x578.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/08/369465442_6654480244644929_2562792681265897426_n-1024x578.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/08/368260991_6654480004644953_8083020138369869025_n-1024x578.jpg)