วันที่ 10 มกราคม 2566 นางสุคนธ์ วงศ์ชนะ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการวิจัยศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ ครั้งที่ 1/2566 เพื่อพิจารณาข้อเสนองานวิจัยของศูนย์ฯ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2568 ระหว่างวันที่ 10- 11 มกราคม 2565 ณ ห้องประชุมศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ ตำบลหนองไผ่ อำเภอเมือง จังหวัดศรีสะเกษ และผ่านระบบการประชุม Zoom Application ก่อนนำเสนอคณะกรรมการสถาบันวิจัยพืชสวนต่อไป
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2023/01/324905351_1126836094694307_2704539247881448603_n.jpg)