วันที่ 20 ธันวาคม 2565 นางสุคนธ์ วงศ์ชนะ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ มอบหมายให้ นางนวลนิต รัตนวัน พร้อมเจ้าหน้าที่ศูนย์ฯ ร่วมจัดนิทรรศการและให้ความรู้แก่ประชาชน ในโครงการจังหวัดเคลื่อนที่ ประจำปี พ.ศ. 2566 ร่วมกับหน่วยแพทย์อาสาสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี (พอ.สว.) ณ โรงเรียนโนนค้อวิทยาคม ตำบลโนนคูณ อำเภอโนนคูณ จังหวัดศรีสะเกษ
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2022/12/321010898_1621273204997790_1978652108464284172_n-300x131.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2022/12/321033433_617941166770144_1423138874895578337_n-300x268.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2022/12/321083449_534414345411714_6699375046986530689_n-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2022/12/321091588_1455328014991958_7873780562153305742_n-300x225.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2022/12/321327977_701016071637055_1678274203001836398_n-300x259.jpg)