วันที่ 17 กรกฎาคม 2567 นางจีรภา ออสติน ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนศรีสะเกษ มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่ศูนย์ฯ ร่วมกิจกรรม “ศรีสะเกษพร้อมใจ นุ่งผ้าไทยใส่บาตร ทำความดี วิถีพอเพียง” ณ บริเวณลานโคปุระ เกาะห้วยน้ำคำ อำเภอเมืองศรีสะเกษ จังหวัดศรีสะเกษ ในการนี้ ศูนย์ฯ ได้นำกาแฟโรบัสตาศรีสะเกษ ร่วมออกบูธเพื่อประชาสัมพันธ์ภายในงานด้วย
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/07/S__40910870_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/07/S__40910872_0-1-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/07/S__40910873_0-1-768x1024.jpg)
![](https://www.doa.go.th/hc/sisaket/wp-content/uploads/2024/07/S__40910874_0-1-1024x768.jpg)