วันที่ 16 กรกฎาคม 2567 นางสาวยุพาพร ภาพันธ์ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ ได้รับมอบหมายจากผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนเลย ให้เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด ครั้งที่ 4/2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรจังหวัดเลย อำเภอเมือง จังหวัดเลย โดยนางสาวสุชาดา โฉมเชิด เกษตรและสหกรณ์จังหวัดเลย เป็นประธานการประชุม
![](https://www.doa.go.th/hc/loei/wp-content/uploads/2024/07/IMG_20240716_094635-1024x768.jpg)