วันที่ 3 กรกฎาคม 2567 นางสาวยุพาพร ภาพันธ์ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ ได้รับมอบหมายจากผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนเลย ให้เข้าร่วมประชุมการจัดทำแผนปฏิบัติราชการ ประจำปีงบประมาณ 2569 เพื่อจัดทำแผนงาน/โครงการเสนอขอรับการสนับสนุนงบพัฒนาจังหวัด ประจำปีงบประมาณ 2569 ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมและพัฒนาอาชีพการเกษตรจังหวัดเลย (พืชสวน) ตำบลนาอาน อำเภอเมือง จังหวัดเลย โดยนางสาวสุชาดา โฉมเชิด เกษตรและสหกรณ์จังหวัดเลย เป็นประธานการประชุม
![](https://www.doa.go.th/hc/loei/wp-content/uploads/2024/07/IMG_20240703_134007-1024x768.jpg)