วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นางทิพย์ดรุณี สิทธินาม ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนเลย และข้าราชการ เข้าร่วมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาฝึกงานจากมหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี โดยได้ร่วมรับฟัง และให้ข้อเสนอแนะ ในการรายงานผลการปฏิบัติงาน พร้อมทั้งมอบใบประกาศนียบัตรให้แก่นักศึกษาฝึกงาน 6 ราย ณ ห้องประชุมอาคารอำนวยการศูนย์วิจัยพืชสวนเลย
![](https://www.doa.go.th/hc/loei/wp-content/uploads/2024/02/161139-1400x800.jpg)