วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566
![](https://www.doa.go.th/fc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/129541-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/fc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/129540-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/fc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/129539-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/fc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/129538-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/fc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/129537-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/fc/khonkaen/wp-content/uploads/2023/02/129542-768x1024.jpg)
บุคคลากรศูนย์วิจัยพืชไร่ขอนแก่น เข้าร่วมบริจาคโลหิตภายใต้กิจกรรมรับบริจาคโลหิตเคลื่อนที่ ตามโครงการคนขอนแก่นร่วมใจอาสาบริจาคโลหิตฯ เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา จัดโดยเหล่ากาชาดจังหวัดขอนแก่น ร่วมกับคลังเลือดโรงพยาบาลจังหวัดขอนแก่น ณ ห้องประชุมแก่นเมือง ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น อำเภอเมืองขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น