วันที่ 30 กรกฎาคม 2564 นายจงรักษ์ จารุเนตร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรปราจีนบุรี ได้มอบหมายให้ นางกนกวรรณ ศรีใส พนักงานพัสดุ ส3 พร้อมด้วย นางสาวสุวจี สุวรรณกล่อม นักวิชาการเกษตร และนางสาวทัศวรรณ สิงสีทา เจ้าหน้าที่ธุรการ นำข้าวสาร อาหารแห้งและสิ่งของเครื่องใช้ที่จำเป็นไปบริจาคให้แก่ผู้ป่วยติดเชื้อโควิด-19 ที่โรงพยาบาลสนาม วัดโนนฝาวพุทธาราม ม.1 ตำบลวังตะเคียน อำเภอกบินทร์บุรี จังหวัดปราจีนบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2021/08/S__65871923-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2021/08/S__65871927-1024x768.jpg)
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2021/08/S__65871926-1024x768.jpg)