วันที่ 19 มีนาคม 2564 นายจงรักษ์ จารุเนตร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรปราจีนบุรี มอบหมายให้ นายสุภกิจ ดำรงสุสกุล นักวิชาการเกษตร ร่วมจัดนิทรรศการและถ่ายทอดความรู้ในงานวันถ่ายทอดเทคโนโลยีเพื่อเริ่มต้นฤดูกาลผลิตใหม่ Field Day ณ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตรอำเภอคลองหาด บ้านเขาผาผึ้ง ตำบลคลองหาด อำเภอคลองหาด จังหวัดสระแก้ว
![](https://www.doa.go.th/ac/prachinburi/wp-content/uploads/2021/05/fd-คลองหาด-1205x800.jpg)