วันที่ 23 ธันวาคม 2565
นายอิสระ พุทธสิมมา ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเพชรบูรณ์ มอบหมายให้
นางสาวสโรชา ถึงสุข นักวิชาการเกษตรชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานตรวจสอบและควบคุมคุณภาพสินค้าสิ่งบ่งชี้ทางภูมิศาสตร์ “มะขามหวานเพชรบูรณ์” ณ ห้องประชุมสำนักงานพาณิชย์จังหวัดเพชรบูรณ์
อำเภอเมืองเพชรบูรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์ จัดโดยสำนักง่นพาณิชย์จังหวัดเพชรบูรณ์