ศวพ.เพชรบูรณ์ ร่วมกิจกรรมการขับเคลื่อนเกษตรปลอดภัย เกษตรอินทรีย์จังหวัดเพชรบูรณ์ ณ ตำบลปากดุก อำเภอหล่มสัก จังหวัดเพชรบูรณ์ 29 เมษายน 256529 เมษายน 2022 phetchabun วันที่ 29 เมษายน 2565 นายอิสระ พุทธสิมมา ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเพชรบูรณ์ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ กลุ่มงานบริการวิชาการ เข้าร่วมกิจกรรมการขับเคลื่อนเกษตรปลอดภัย เกษตรอินทรีย์จังหวัดเพชรบูรณ์ ณ ตำบลปากดุก อำเภอหล่มสัก จังหวัดเพชรบูรณ์ FacebookFacebookXXLINELine