วันที่ 17 กรกฎาคม 2563 นางอารีรัตน์ พระเพชร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเพชรบูรณ์มอบหมายให้ นายประสาน พรสนิทกุล วิชาการเกษตร พร้อมด้วยนางสาวฤดี คล่องสั่งสอน เจ้าพนักงานการเกษตร เข้าร่วมให้ข้อมูลการจัดทำปุ๋ยอินทรีย์ในจังหวัดเพชรบูรณ์ โดยมีเกษตรและสหกรณ์ จังหวัดเพชรบูรณ์ นางศศิธร กาหลง เป็นประธานการประชุมดังกล่าว