วันพฤหัสบดีที่ 18 มิถุนายน 2563 นางอารีรัตน์ พระเพชร ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรเพชรบูรณ์ มอบหมายให้นายชัยณรงค์ เรืองเที่ยง เจ้าพนักงานการเกษตรปฏิบัติงาน เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดเพชรบูรณ์ (อ.พ.ก.) ครั้งที่ 6/2563 ผ่านระบบ Application “ZOOM Cloud Meetings” ณ ห้องภูทับเบิก(VCS) ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดเพชรบูรณ์อาคาร 1 อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์