วันที่ 25 มิถุนายน 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัย และพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี มอบหมายให้นางสาวอำไพ ประเสริฐสุข นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนด้านการเกษตรระดับจังหวัด จังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ 4/2567 ณ ห้องประชุมเอราวัณ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี โดยมีนางสาวสุมณฑา มณเทียร เกษตร และสหกรณ์จังหวัดกาญจนบุรีเป็นประธานในการประชุมฯ
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/06/ปก-4-750x450.jpg)