วันจันทร์ที่ 17 มิถุนายน 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางรัชนก ทองเวียง นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ เข้าร่วมรับชมพิธีเปิดโครงการพัฒนา 72 สายน้ำ อย่างยั่งยืนร่วมใจภักดิ์ รักษ์สิ่งแวดล้อม เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ผ่านช่องทาง Facebook Live : กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/06/ปก-1-750x450.jpg)