วันจันทร์ ที่ 10 มิถุนายน 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรีดำเนินการจัดกิจกรรมกลุ่มสัมพันธ์ให้กับบุคลากรของศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี เพื่อเป็นการละลายพฤติกรรมของบุคลากรให้มีความสัมพันธ์เป็นมิตรที่ดีต่อกัน สามารถทำงานร่วมกันได้อย่างมีความสุข และประสบความสำเร็จตามเป้าหมายที่วางไว้
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/06/S__2842642_0-750x450.jpg)