วันที่ 20-21 พฤษภาคม 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี พร้อมด้วยนางรัตนาภรณ์ คชวงค์ นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการ นางสาวภัสธิญา ดวงเจริญพร นักวิชาการเกษตร และนายหาญณรงค์ จันทร์ลอย เจ้าพนักงานการเกษตร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรับรองมาตราฐานการผลิตพืชครั้งที่ 220 ณ ห้องประชุมอาคารอเนกประสงค์ 1 สำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 จังหวัดชัยนาท
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/05/441194901_2731963433646289_377365761496069508_n-750x450.jpg)