วันพุธที่ 15 พฤษภาคม 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางรัชนก ทองเวียง นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ เข้าร่วมรับชมการเปิดโครงการร่วมใจภักดิ์ รักษ์สิ่งแวดล้อมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ผ่านช่องทาง Facebook Live : กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/05/temp_o2762f5c15be636fe53d25a751ad4cc9b_5010620577683544993_59582368907074-1-750x450.jpg)