วันที่ 19-20 มีนาคม 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี พร้อมด้วยนายกันตภณ เนาวบุตร นักวิชาการเกษตร และนายหาญณรงค์ จันทร์ลอย เจ้าพนักงานการเกษตร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรับรองมาตราฐานการผลิตพืช ณ ห้องประชุมอาคารอเนกประสงค์ 1 สำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 จังหวัดชัยนาท
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/03/433873646_2687082751467691_2705208500572135286_n-750x450.jpg)