วันที่ 11-12 มีนาคม 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี มอบหมายให้นางสาวอำไพ ประเสริฐสุข นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ และนางรัตนาภรณ์ คชวงศ์ นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการ เข้าร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าผลการดำเนินงานตามแผนการตรวจราชการของผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (นายทวีศักดิ์ ธนเดโชพล) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 รอบที่ 1 ในเขตตรวจราชการที่ 3 (สุพรรณบุรี กาญจนบุรี และราชบุรี) ณ ห้องประชุมโครงการส่งน้ำและบำรุงรักษาโพธิ์พระยา อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี และ ห้องประชุมสำนักงานชลประทานที่ 13 อำเภอท่าม่วง จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/03/S__203874310_0-750x450.jpg)