วันศุกร์ที่ 1 มีนาคม 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางรัชนก ทองเวียง นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด จังหวัดกาญจนบุรี เพื่อติดตามผลการดำเนินงาน รายงานความก้าวหน้าโครงการต่างๆ ด้านการเกษตร ณ ห้องประชุมแควน้อย ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/03/359997_0-750x450.jpg)