วันที่ 26 – 27 กุมภาพันธ์ 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี มอบหมายให้ นายวัชรพล เชื้อเพชร เจ้าพนักงานการเกษตรชำนาญงาน เข้าร่วมปฏิบัติงานจุดตรวจร่วม เพื่อตรวจสอบการลักลอบการนำเข้าส่งออก ยางพารา และสินค้าด้านการเกษตรที่ผิดกฎหมาย ณ ด่านตรวจน้ำเกริก/ด่านตรวจพืชสังขละบุรี อำเภอสังขละบุรี จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/02/428606979_2672741059568527_6100792600825535617_n555-750x450.jpg)