วันศุกร์ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี พร้อมด้วย นางรัตนาภรณ์ คชวงศ์ นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานด้านเศรษฐกิจ ภายใต้โครงการพัฒนาชุมชนในเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่าและอุทยานแห่งชาติ จังหวัดกาญจนบุรี เพื่อพิจารณาแนวทางดำเนินงานด้านเศรษฐกิจ โดยบูรณาการร่วมกับหน่วยงานต่างๆ ในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ ห้องประชุมแควน้อย ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/03/430017550_2672730312902935_2716532101470331700_n-750x450.jpg)