วันที่ 21-22 กุมภาพันธ์ 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรี พร้อมด้วย นางรัชนก ทองเวียง นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ และนางสาวนันทนา โพธิ์สุข นักวิชาการเกษตรชำนาญการ ร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 5 ติดตามงานในพื้นที่รับผิดชอบของศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรปทุมธานี และร่วมกิจกรรม “ปันเวลา พาสุข” ณ จังหวัดนครนายก
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/02/428612376_2669431659899467_2515874226825872298_n-750x450.jpg)