วันที่ 22 – 23 มกราคม 2567 นายพรเทพ ท้วมสมบุญ ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพัฒนาการเกษตรกาญจนบุรีมอบหมายให้ นายวัชรพล เชื้อเพชร เจ้าพนักงานการเกษตรชำนาญงาน เข้าร่วมปฏิบัติงานจุดตรวจร่วม เพื่อตรวจสอบการลักลอบการนำเข้าส่งออก ยางพารา และสินค้าด้านการเกษตรที่ผิดกฎหมาย ณ ด่านตรวจน้ำเกริก/ด่านตรวจพืชสังขละบุรี อำเภอสังขละบุรี จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.doa.go.th/ac/kanchanaburi/wp-content/uploads/2024/01/420879129_2647549992087634_4854736848049022161_n-750x450.jpg)