เมื่อวันที่ 26 มิถุนายน 2567 ดร.พงศ์ไท ไทโยธิน รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร เข้าตรวจเยี่ยมศูนย์ควบคุมยางสงขลา พร้อมทั้งให้คำแนะนำและข้อเสนอแนะในการปฏิบัติงาน โดยมีนางสาวปฏิมาภรณ์ สังข์น้อย นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการพิเศษ ทำหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ควบคุมยางสงขลา พร้อมข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ และรายงานข้อมูลผลการปฏิบัติงาน พาเยี่ยมชมบริเวณพื้นที่ในศูนย์ควบคุมยางสงขลา และตรวจเยี่ยมโรงทำยางงานเงินทุนหมุนเวียนยางพารา
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2024/06/448788590_880439487449428_8725710294872581732_n.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2024/06/448857339_880439994116044_9145684539253367284_n.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2024/06/448982660_880439910782719_2184973764512675613_n.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2024/06/448991722_880439954116048_8833256684920303057_n.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2024/06/449316442_880439480782762_8420431498749954650_n.jpg)