เมื่อวันที่ 26 กันยายน 2566 อธิบดีกรมวิชาการเกษตร (นายระพีภัทร์ จันทรศรีวงศ์) มอบหมายให้นางวิลาวัณย์ ใคร่ครวญ รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร ร่วมประชุมคณะกรรมการอำนวยการโครงการตามพระราชประสงค์หมู่บ้านสหกรณ์ห้วยสัตว์ใหญ่ ป่าเต็ง – ป่าละอู หุบกะพง ดอนขุนห้วย หนองพลับ – กลัดหลวง จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ และจังหวัดเพชรบุรี พร้อมด้วยนายธีรภัทร เข็มทอง ผู้อำนวยการกองประสานงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ โดยมีพลอากาศเอก ชลิต พุกผาสุก องคมนตรี เป็นประธาน ณ ห้องประชุมปกรณ์ อังศุสิงห์ กรมพัฒนาสังคมและสวัสดิการ
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2023/09/380058036_702217308604981_8966798161600279489_n-jpg.webp)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2023/09/380122793_702217265271652_109256617373588739_n-jpg.webp)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2023/09/381707408_702217275271651_8466945747621587291_n-jpg.webp)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2023/09/382027412_702216831938362_5569503524542606674_n-jpg.webp)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2023/09/382110149_702217168604995_5205578623039308747_n-jpg.webp)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2023/09/382124529_702217181938327_7264441656315520117_n.jpg)