เมื่อวันที่ 1 มิถุนายน 2566 นายระพีภัทร์ จันทรศรีวงศ์ อธิบดีกรมวิชาการเกษตร ให้การต้อนรับ นายสุริยัน วิจิตรเลขการ Executive Director, Mekong Institute (MI) เพื่อสรุปผลการศึกษาและข้อเสนอแนะเกี่ยวกับความยั่งยืนของ ASEAN CRN และ ASEAN Negotiating Group on Agriculture (ANGA) เพื่อพิจารณาการสนับสนุนของ MI ภายใต้โครงการให้คำปรึกษา GIZ ในโอกาสนี้ ดร.พงศ์ไท ไทโยธิน รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร นายสุรกิตติ ศรีกุล ผู้ทรงคุณวุฒิด้านการผลิตพืช และหน่วยงานที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมให้การต้อนรับ
- Home
- »
- ข่าวผู้บริหาร
- »
- ให้การต้อนรับ Executive Director, Mekong Institute…
สงวนลิขสิทธิ์ © 2563 โดยกรมวิชาการเกษตร
แชท
Skip to content