เมื่อวันที่ 25 กรกฎาคม 2565 นางสาวมนัญญา ไทยเศรษฐ์ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ พร้อมด้วย นายระพีภัทร์ จันทรศรีวงศ์ อธิบดีกรมวิชาการเกษตร และคณะผู้บริหารหน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เดินทางไปพบปะสมาชิกผู้เลี้ยงแพะสหกรณ์การเกษตรบางมูลนาก จำกัด ณ ฟาร์มแพะสมาชิกสหกรณ์ฯ บ้านโพธิ์แดน ตำบลบางไผ่ อำเภอบางมูลนาก จังหวัดพิจิตร โดยมี นายธวัชชัย เลี้ยงประเสริฐ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิจิตร นายมาโนช ชลอวงษ์ สหกรณ์จังหวัดพิจิตร และสมาชิกสหกรณ์ ให้การต้อนรับ
***************
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925659.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925660.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925661.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925662.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925663.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925664.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925665.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925666.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925667.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925668.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925669.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/925670.jpg)