เมื่อวันที่ 11 กรกฎาคม 2565 อธิบดีกรมวิชาการเกษตรมอบให้ ดร.สมบัติ ตงเต๊า รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาและบริหารจัดการผลไม้ ครั้งที่3/2565 โดยนายอลงกรณ์ พลบุตร ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์เป็นประธานการประชุม โดยประชุมผ่านระบบการประชุมทางไกล (Video Conference)
************
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/7A25F1FF-B1FA-4C29-86E2-7579EED6EB8A-L0-001.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/8E0322F0-9889-4DF7-AB6D-89DD9CC9A0CA-L0-001.jpg)
![](https://www.doa.go.th/th/wp-content/uploads/2022/07/85D91580-3A6A-48D6-B435-FAE6422D94A6-L0-001.jpg)