เมื่อวันที่ 12 เมษายน 2565 นางสาวอิงอร ปัญญากิจ รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร ประธานคณะกรรมการวิชาการพิจารณามาตรฐานสินค้าเกษตร เรื่อง การปฏิบัติที่ดีสำหรับโรงรวบรวม และโรงคัดบรรจุทุเรียน เป็นประธานการอภิปรายในการสัมมนาฯ พร้อมด้วยนายเกรียงไกร สุภโตษะ ผู้เชี่ยวชาญด้านมาตรฐานคุณภาพสินค้าเกษตร เป็นวิทยากรและเข้าร่วมการสัมมนาดังกล่าว ณ โรงแรมบลูแรพบิท จังหวัดจันทบุรี หรือผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์โปรแกรม Zoom Cloud Meeting
***************