เมื่อวันที่ 10 กันยายน 2564 ดร.สมบัติ ตงเต๊า รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร ตรวจเยื่ยมและมอบนโยบายในการปฏิบัติงานของสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 3 และเครือข่าย และปลูกต้นรวงผึ้ง โดยมีนายจำลอง กกรัมย์ ผู้อำนวยการสำนักวิจัยและพัฒนาการเกษตรเขตที่ 3 ให้การต้อนรับ และบรรยายสรุปผลการดำเนินงาน ในการนี้ข้าราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ร่วมให้การต้อนรับ
************