เมื่อวันที่ 6 กันยายน 2564 ดร.สมบัติ ตงเต๊า รองอธิบดีกรมวิชาการเกษตร ตรวจเยี่ยมและมอบนโยบายในการปฏิบั ติงานของศูนย์วิจัยและพัฒนาเมล็ ดพันธุ์พืชลพบุรี อำเภอเมือง จังหวัดลพบุรี และปลูกต้นรวงผึ้ง โดยมีนางนงลักษ์ ปั้นลาย ผู้อำนวยการศูนย์วิจัยและพั ฒนาเมล็ดพันธุ์พืชลพบุรี บรรยายสรุปผลการดำเนินงาน ในการนี้ข้าราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ร่วมให้ การต้อนรับ
**************